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WIZARA YA AFYA
BARAZA LA FAMASI

TAARIFA KWA UMMA

MABADILIKO YA TAREHE YA MITIHANI YA TAALUMA KWA
WAHITIMU WA KOZI ZA FAMASI

Ofisi ya Msajili ilitoa tangazo la mitihani ya taaluma kuwa itafanyika tarehe
22 - 24 Julai, 2026 kwa wahitimu wa kada za famasi wanaohitaji kusajiliwa
na Baraza kwa mujibu wa Kifungu cha 14 cha Sheria ya Famasi Sura 311.

Ofisi inapenda kuwataarifu wahitimu waliowasilisha maombi kuwa, mitihani
hiyo imesogezwa mbele na itafanyika tarehe 29 - 31 Julai, 2026. Pia, ofisi
inapenda kuwafahamisha kuwa inaendelea kupitia na kuidhinisha maombi
ya mitihani yaliyowasilishwa ili kuwezesha wahitimu kulipia na kupata namba
ya mitihani.

Kwa maelekezo zaidi wasiliana nasi kwa barua pepe info@pc.go.tz/ regis-
tration@pc.go.tz au Simu: 0736222503/0736222515.
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