



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA AFYA
BARAZA LA FAMASI



**MABADILIKO YA TAREHE YA MITIHANI YA TAALUMA KWA
WAHITIMU WA KOZI ZA FAMASI**

DODOMA: 21 Oktoba, 2025

Mnamo tarehe **22 Agosti, 2025** Ofisi ya Msajili ilitoa tangazo kupitia tovuti ya Baraza lililohusu matokeo ya mitihani ya taaluma iliyofanyika Julai, 2025 na tarehe ya mitihani ya taaluma inayofuata kwa wahitimu wa kada za famasi wanaohitaji kusajiliwa na Baraza kwa mujibu wa Kifungu cha 14 cha Sheria ya Famasi Sura 311.

Ofisi inapenda kuwataarifu wahitimu waliowasilisha maombi, kuwa tarehe ya kufanya mitihani hiyo imesogezwa mbele na itafanyika tarehe **26 - 28 Novemba, 2025** badala ya tarehe **12 - 14 Novemba, 2025** kama ilivyotangazwa awali. Vilevile Ofisi inapenda kuwafahamisha kuwa inaendelea kupitia na kuidhinisha maombi ya mitihani yaliyowasilishwa ili kuwezesha wahitimu kupata namba ya mitihani.

Kwa maelezo zaidi wasiliana nasi kwa barua pepe [info@pc.go.tz/](mailto:info@pc.go.tz) [registra-tion@pc.go.tz](mailto:registration@pc.go.tz) au Simu: 0736222503/0736222515.

**Imetolewa na;
MSAJILI
BARAZA LA FAMASI
S.L.P 1277, Dodoma**