



# JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

## WIZARA YA AFYA



### BARAZA LA FAMASI

#### TANGAZO LA KUITWA KAZINI

**Dodoma: Septemba 11, 2023**

Msajili wa Baraza la Famasi Tanzania (PCT) anapenda kuwataarifu waombaji wa kazi nafasi za kada ya **Mfamasia II** na **Mteknolojia Dawa II** waliofanya usaili tarehe 14/08/2023 na 15/08/2023 katika **Ukumbi wa Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM) College of Informatics and Virtual Education (CIVE)** kuwa matokeo ya waombaji waliofaulu usaili ni kama yalivyoorodheshwa katika jedwali hapa chini:-

Na	Majina ya walioitwa kazini Kada ya Mfamasia	Na	Majina ya walioitwa kazini Kada ya Mteknolojia Dawa
1.	Elizabeth Mathew	1.	Said Nassor Ally
2.	Neema H. Omindo	2.	Mwanahamis J. Dawson
3.	Joseph Ernest Hamdani	3.	Emmanuel J. Jacob
4.	Zarhia Hussein Mngwaya	4.	Neema Leonard Tippe
5.	Deus M. Mtwewe	5.	Ebelhard Mukiza
6.	Cosmas W. Kayombo	6.	William Raymond Massawe
7.	Benjamin Erasto	7.	Benson A. Rwelamila
8.	Alicia W. Kahumuza	8.	Janeth Robert Ntandu
9.	Gasto I. Mtei		
10.	Dawson Balyebonera		

Waombaji waliofaulu usaili wanatakiwa kufika **Ofisi za Baraza, Makao Makuu – Dodoma, Barabara ya Jakaya Kikwete, Jengo la Mfuko wa Taifa wa Bima ya Afya (NHIF), Ghorofa ya Kwanza** kwa ajili ya ukamilishwaji wa ajira zao na kupangiwa vituo vya kazi kwa utaratibu ufuata:-

- Wafamasia II - Tarehe 18 Septemba, 2023 Saa Moja na Nusu (01:30) Asubuhi.**
- Wateknolojia Dawa II – Tarehe 20 Septemba, 2023 Saa Moja na Nusu Asubuhi.**

Aidha, mnaelekezwa kufika na **VYETI HALISI** ikiwa ni pamoja na Cheti cha Kuzaliwa, Kidato cha Nne, Kidato cha Sita, Stashahada, Shahada na picha ya pasipoti (*passport photos*) nakala (04).

Imetolewa na:-

**MSAJILI  
BARAZA LA FAMASI TANZANIA**