

**BARAZA LA FAMASI**



**MAENEO YANAYORUHUSIWA NA YASIYORUHUSIWA KWA AJILI YA UTEKELEZAJI WA MADUKA YA DAWA MUHIMU (ADDO),  
IMETOLEWA TAREHE 14 JANUARI, 2019**

**KWA MUJIBU WA KIFUNGU NA. 34 (C) CHA SHERIA YA FAMASI, SURA 311 NA KANUNI YA 5 (b) YA MADUKA YA DAWA  
MUHIMU ( G.N 358 OF 2004)**

**MANISPAA YA UBUNGO MKOA WA DAR ES SALAAM**

NA	KATA	MTAA	MPANGO WA ADDO	MAELEZO
1	Ubungo	National Housing Corp	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		Kibo	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		Msewe	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		Kisiwani	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		Chuo Kikuu	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
2	Kimara	Baruti	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		Kimara Baruti	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		Golani	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		Mavurunza	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		Kilungule A	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		Kilungule B	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
3	Saranga	Saranga	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		Upendo	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		Kimara B	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		Ukombozi	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		Mji Mpya	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		Matangini	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		Stopover	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		King'ongo	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		Michungwani	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		4	Makuburi	Makoka
Mwongozo	Hairuhusiwi			Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
Kibangu	Hairuhusiwi			Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
Makaburi Kibangu	Hairuhusiwi			Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
Kajima	Unaruhusiwa			Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
5	Makurumla	Kwa jongo	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		Kimamba	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		Kilimahewa	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		Kagera	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		Mianzini	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		Sisi kwa Sisi	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
6	Mburahati	National Housing Corp.	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		Barafu	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		Kisiwani	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
7	Sinza	Sinza A	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		Sinza B	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		Sinza C	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		Sinza D	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		Sinza E	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
8	Manzese	Midizini	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		Muungano	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		Kilimani	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		Tupendane	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		Mvuleni	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		Mwembeni	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		Chakula Bora	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		Mnazi mmoja	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		Mferejini	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		Uzuri	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
9	Mbezi	Mpiji Magohe	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		Msumi	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		Msakuzi	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		Msakuzi Kusini	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		Luis	Hairuhusiwi kwa sasa	Maduka ya ADDO yaliyosajiliwa hadi Disemba, 2018 ndio yatakayoendelea kutoa huduma, yasiruhusiwe Maduka mapya ya ADDO mtaa huu
		Mbezi luis	Hairuhusiwi kwa sasa	Maduka ya ADDO yaliyosajiliwa hadi Disemba, 2018 ndio yatakayoendelea kutoa huduma, yasiruhusiwe Maduka mapya ya ADDO mtaa huu
		Mshikamano	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
10	Msigani	Makabe	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		Temboni	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		Msingwa	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu

Pharmacy Council  
P. C. Approved & Signed  
Dar-es-Salaam

BARAZA LA FAMASI



MAENEO YANAYORUHUSIWA NA YASIYORUHUSIWA KWA AJILI YA UTEKELEZAJI WA MADUKA YA DAWA MUHIMU (ADDO),  
 IMETOLEWA TAREHE 14 JANUARI, 2019  
 KWA MUJIBU WA KIFUNGU NA. 34 (C) CHA SHERIA YA FAMASI, SURU 311 NA KANUNI YA 5 (b) YA MADUKA YA DAWA  
 MUHIMU ( G.N 358 OF 2004)  
 MANISPAA YA UBUNGO MKOA WA DAR ES SALAAM

NA	KATA	MTAA	MPANGO WA ADDO	MAELEZO
		Malamba mawili	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		Kwa Yussufu	Hairuhusiwi kwa sasa	Maduka ya ADDO yaliyosajiliwa hadi Disemba, 2018 ndio yatakayoendelea kutoa huduma, yasiruhusiwe Maduka mapya ya ADDO mtaa huu
		Msigani	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
11	Kibamba	Kibamba	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe mtaa huu
		Hondogo	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu
		Kibwegere	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu
		Kiluvya	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu
		Gogoni	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu
12	Goba	Goba	Hairuhusiwi kwa sasa	Maduka ya ADDO yaliyosajiliwa hadi Disemba, 2018 ndio yatakayoendelea kutoa huduma, yasiruhusiwe Maduka mapya ya ADDO mtaa huu
		Kinzudi	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu
		Kibululu	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu
		Kunguru	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu
		Tegeta A	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu
		Muungano	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu
		Matosa	Hairuhusiwi kwa sasa	Maduka ya ADDO yaliyosajiliwa hadi Disemba, 2018 ndio yatakayoendelea kutoa huduma, yasiruhusiwe Maduka mapya ya ADDO mtaa huu
		Kulangwa	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu
13	Kwembe	Kwembe	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu
		Mpakani	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu
		Njeteni	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu
		King'azi	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu
		King'azi B	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu
		Mloganzila	Hairuhusiwi kwa sasa	Maduka ya ADDO yaliyosajiliwa hadi Disemba, 2018 ndio yatakayoendelea kutoa huduma, yasiruhusiwe Maduka mapya ya ADDO mtaa huu
		Kisopwa	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu
		Msakuzi	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu
		Mji Mpya	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu
		Luguruni	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu
14	Mabibo	Azimio	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu
		Kanuni	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu
		Matokeo	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu
		Mabobo	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu
		Mabibo Farasi	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu
		Jitegemee	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu
<b>Jumla = Kata 14</b>				
<b>Mitaa = 91</b>				
<b>Mitaa iliyoruhusiwa = 37 (40.7%)</b>				
<b>Mitaa isiyoruhusiwa = 48 (52.7%)</b>				
<b>Mitaa ambayo kwa sasa maduka ya ADDO hayataruhusiwa kusajiliwa ila ya zamani yataendelea kutoa huduma = 6 (6.6%)</b>				
<b>Rangi</b>		<b>Ufafanuzi</b>		
		Maduka ya ADDO yasisajiliwe		
		Maduka ya ADDO yaliyosajiliwa hadi Disemba, 2018 yaendelea kutoa huduma, Maduka mapya yasisajiliwe		
		Maduka ya ADDO yasisajiliwe		

Approved & Signed  
 me  
 10/01/2019

Registrar  
 Pharmacy Council  
 P. O. Box 31818  
 Dar-es-Salaam