

**BARAZA LA FAMASI**



**MAENEO YANAYORUHUSIWA NA YASIYORUHUSIWA KWA AJILI YA UTEKELEZAJI WA MPANGO WA MADUKA YA DAWA MUHIMU (ADDO), IMETOLEWA TAREHE 14 JANUARI, 2019  
KWA MUJIBU WA KIFUNGU NA. 34 (C) CHA SHERIA YA FAMASI, SURU 311 NA KANUNI YA 5 (b) YA MADUKA YA DAWA MUHIMU (G.N 358 OF 2004)  
MANISPAA YA KIGAMBO NI MKOA WA DAR ES SALAAM**

NA	KATA	MTAA	MPANGO WA ADDO	MAELEZO		
1	Kibada	Sokoni	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
		Uvumba	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
		Kichangani	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
		Nyakwale	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
		Kiziza	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
		Kifurukwe	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
2	Kigamboni	Tuamoyo	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
		Ferry	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
		Kigamboni	Hairuhusiwi	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
3	Kimbiji	Kizito huonjwa	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
		Ngobanya	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
		Kwa Chale	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
		Golani	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
		Kijaka	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
		Mikenge	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
4	Kisarawe II	Lingato	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
		Vumilia ukooni	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
		Kichangani	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
		Tumaini	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
		Kigogo	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
		Mwasonga	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
		Madenge	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
		Mkamba	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
		Ngoma Mapinduzi	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
		Mwaninga	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
		Sharifu	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
		5	Mji Mwema	Maweni	Hairuhusiwi kwa sasa	Maduka ya ADDO yaliyosajiliwa hadi Disemba, 2018 ndiyo yatakayoendelea kutoa huduma, yasisajiliwe maduka mapya ya ADDO Mtaa huu.
				Mjimwema	Hairuhusiwi kwa sasa	Maduka ya ADDO yaliyosajiliwa hadi Disemba, 2018 ndiyo yatakayoendelea kutoa huduma, yasisajiliwe maduka mapya ya ADDO Mtaa huu.
Ungindo	Unaruhusiwa			Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
Kibugumo	Unaruhusiwa			Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
6	Somangila			Dege	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.
		Vsikini	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
		Minondo	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
		Kichangani	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
		Kizani	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
		Mkwahuni	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
		Shirikisho	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
		Mwera	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
		Mbwamaji	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
		Mwanzo Mgumu	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
		Malimbika	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
		Bamba	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
		Sara	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
7	Vijibweni	Vijibweni	Hairuhusiwi kwa sasa	Maduka ya ADDO yaliyosajiliwa hadi Disemba, 2018 ndiyo yatakayoendelea kutoa huduma, yasisajiliwe maduka mapya ya ADDO Mtaa huu.		
		Kibene	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
		Majengo	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
		Kisiwani	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
		Upendo	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
8	Pemba Mnazi	Mkwajuni	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
		Pemba Centre	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
		Gulubeida	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
		Mti mweupe	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
		Buyuni	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
		Chambwewa	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
		Mahenge	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		
		Kibungo	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasisajiliwe Mtaa huu.		

Registrar  
Approved & signed  
M.P.O. Box 31818

BARAZA LA FAMASI



MAENEO YANAYORUHUSIWA NA YASİYORUHUSIWA KWA AJILI YA UTEKELEZAJI WA MPANGO WA MADUKA YA DAWA MUHIMU (ADDO), IMETOLEWA TAREHE 14 JANUARI, 2019  
KWA MUJIBU WA KIFUNGU NA. 34 (C) CHA SHERIA YA FAMASI, SURU 311 NA KANUNI YA 5 (b) YA MADUKA YA DAWA MUHIMU (G.N 358 OF 2004)  
MANISPAA YA KIGAMBONI MKOA WA DAR ES SALAAM

NA	KATA	MTAA	MPANGO WA ADDO	MAELEZO
		Puna Centre	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasajiliwe Mtaa huu.
		Kwa Moris	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasajiliwe Mtaa huu.
		Potea	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasajiliwe Mtaa huu.
		Muhimbili	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasajiliwe Mtaa huu.
		Kichangani	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasajiliwe Mtaa huu.
		Tundwi Centre	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasajiliwe Mtaa huu.
		Songani	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasajiliwe Mtaa huu.
		Nyange	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasajiliwe Mtaa huu.
9	Tungi	Tungi	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasajiliwe Mtaa huu.
		Muungano	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasajiliwe Mtaa huu.
		Magogoni	Unaruhusiwa	Maduka ya ADDO yasajiliwe Mtaa huu.
<b>Jumla = Kata 9</b>				
<b>Mitaa = 67</b>				
<b>Mitaa iliyoruhusiwa = 56 (83.6%)</b>				
<b>Mitaa isiyoruhusiwa = 8 (11.9%)</b>				
<b>Mitaa ambayo kwa sasa maduka ya ADDO hayataruhusiwa kusajiliwa ila ya zamani yataendelea kutoa huduma = 3 (4.5%)</b>				
	<b>Rangi</b>	<b>Ufafanuzi</b>		
		Maduka ya ADDO yasisajiliwe		
		Maduka ya ADDO yaliyosajiliwa hadi Disemba, 2018 yaendeleo kutoa huduma ,Maduka mapya yasisajiliwe		
		Maduka ya ADDO yasajiliwe		

Approved & Signed  
nm

16/01/2019

Registrar  
Pharmacy Council  
P. O. Box 31816  
Dar-es-Salaam