WIZARA YA AFYA NA USTAWI WA JAMII
BARAZA LA FAMASI

FOMU YA MAOMBI YA KUHUISHA (RENEW) KIBALI CHA DUKA LA DAWA MUHIMU

Imetengenezwa kutokana na Kanuni ya 13 (3) ya “Pharmacy (Accredited Drugs Dispensing Outlets) (Standards and Ethics for Dispensation of
Medicines) Regulations, 2019”

MwenyekKiti,
Kamati ya Chakula na Dawa (W)

SEHEMU A: JAZWE NA MWOMBAJI
1. Jina la mwombaji
2. Anuani Ramili ......oooer i
3. Namba ya SIMU ....coviiiiiiiin e e
4

Jengo la biashara ya Duka la Dawa Muhimu (DLDM) lipo katika

a. Nyumba/ Kitalu Na:.....occooniiiin i
b. Kitongoji / Mtaa/Kijijil.......ccorurririrmireninieies s e
C. Kata oo
. Tarafa....eoo e e e
€. WIlAYa oo
£ MKOA i e e e e
5. Jina la duka la dawa muhimu ........ccccceoveirinien i
6. Namba ya kibali (FIN No.) ....covoveriiiiene
7. Huduma ya Dawa itatolewa na Watoa Dawa waliohakikiwa na kusajiliwa na BARAZA LA
FAMASI, (PC) wafuatao:-
i. Jina kamili la Mtoa Dawa ........ccccceccvmerversnemersessesereeneneeed PIN e e
ANUANI....civiiiieii e s e SITIU s e
ii. Jina kamili [a Mtoa Dawa ......c..ccceeceereerernnennensesseensesneeeess PIN et e
ANUANI ... e SITIU
Tarehe ya maombi ... Saini ya Mwombaji ......cmierieeneeriieniee e
Kumbuka:

Ambatanisha (1) Nakala ya vyeti vya Watoa Dawa, (2) Mkataba wa makubaliano kati ya mmiliki na
mtoa dawa (3) Barua halisi za Watoa Dawa kukubali kuendelea kutoa huduma katika DLDM



SEHEMU B: IJAZWE NA KAMATI YA CHAKULA NA DAWA YA HALMASHAURI

ljazwe kulingana na mahitaji ya Kanuni ya 17 (2) ya “Pharmacy (Accredited Drugs Dispensing Outlets)
(Standards and Ethics for Dispensation of Medicines) Regulations, 2019”.

1. Pendekezo la CFDC kwenda PC

2. Eleza iwapo kuna masharti yoyote aliyopewa mwombaji na ambayo
anapaswa kuyatimiza kabla ya kupewa kibali

Imepokelewa tarehe........coovrnrscnnnnnnnnn———

Jina, Saini na Muhuri wa Katibu, CFDC



