

**WIZARA YA AFYA, MAENDELEO YA JAMII, JINSIA, WAZEE NA WATOTO
BARAZA LA FAMASI**



FOMU YA KUTOLEA TAARIFA ZA UKAGUZI

WA MADUKA YA DAWA MUHIMU NGAZI YA HALMASHAURI

(Fomu hii ijazwe na Katibu wa Kamati ya ukaguzi ngazi ya Halmashauri)

Halmashauri.....Mkoa.....Robo ya.....Mwaka 20....

	TAARIFA ZA KUPIMIA MALENGO YA MPANGO	IDADI
1.	Idadi ya DLDMs katika Halmashauri	
2.	Idadi ya DLDM mpya katika Halmashauri	
3.	Idadi ya DLDM zinazoendeshwa bila vibali vilivyohuishwa	
4.	Idadi ya DLDM zilizositisha utoaji huduma katika Halmashauri	
5.	Idadi ya DLDM zilizo patikana zikiuza dawa zisizoruhusiwa	
6.	Idadi ya DLDM zinazouza Dawa zisizosajiliwa	
7.	Idadi ya Maduka yaliyofanyiwa ukaguzi wa awali (Pre -Inspection)	
8.	Idadi ya DLDM zilizofanyiwa ukaguzi katika kipindi cha miezi 3	
9.	Idadi ya DLDM zisizokuwa na mtoa dawa aliyepitia mafunzo ya ADDO	
10.	Idadi ya DLDMzilizo na vifaa vya kutunza kumbukumbu na kutolea taarifa (Dispensing register, Inspection form, referral form, Medicine expired form, Purchase records).	
11.	Idadi ya DLDM zisizokuwa na Bango la DLDM	

1. Jina la mwandaaji wa taarifa.....

2. SainiTarehe.....